Dark Souls III: Oceiros the Consumed King Boss Fight
Buga: 7 Maris, 2025 da 00:45:09 UTC
Oceiros a zahiri shugaba ne na zaɓi a cikin Dark Souls III, a ma'anar cewa zaku iya ci gaba zuwa ku kashe shugaba na ƙarshe ba tare da kashe shi ba. Koyaya, kashe shi yana ba da dama ga wasu shugabanni na zaɓi guda uku waɗanda ba za ku iya zuwa in ba haka ba, don haka za ku rasa abun ciki da yawa idan kun tsallake Oceiros.
Dark Souls III: Oceiros the Consumed King Boss Fight
Oceiros a zahiri shugaba ne na zaɓi a cikin Dark Souls III, a ma'anar cewa zaku iya ci gaba zuwa ku kashe shugaban ƙarshe ba tare da kashe shi ba. Koyaya, kashe shi yana ba da dama ga wasu shugabanni na zaɓi guda uku waɗanda ba za ku iya zuwa in ba haka ba, don haka za ku rasa abun ciki da yawa idan kun tsallake Oceiros.
Na sami Oceiros ya zama ɗaya daga cikin shugabannin mafi sauƙi a wasan. Na shiga ba tare da sanin abin da zan fuskanta ba har yanzu na kashe shi a yunkurina na farko. Akwai 'yan wasu shugabanni a wasan da zan iya cewa game da yadda mafi yawansu suna buƙatar yin aiki da haƙuri ;-)
Mataki na ɗaya musamman ya ji sauƙi. Ban san abin da yake yi ba a mafi yawan lokuta, da alama ya fi son kai hari a bango fiye da kai hari na, amma ni ba wanda zai bari wata dama irin wannan ta wuce ni, don haka na sami damar shiga cikin arha.
Lokacin da ya rage kusan kashi 50% lafiya, kashi na biyu yana farawa.
A cikin kashi na biyu, ya zama mai yawan tashin hankali, ya tashi sama, ya ruga a gare ku kuma da alama yana amfani da harin Crystal Breath da yawa. Ba shi da tabbas sosai, kuma wannan ɓangaren yaƙin tabbas ya zama kamar mafi haɗari.
Makullin zuwa mataki na biyu da alama shine ƙoƙarin ƙoƙarta zuwa ɓangarorin maimakon baya, duka lokacin da ya yi caji da lokacin da yake amfani da numfashinsa na crystal. Lokacin da ya dakata bayan gaggawa ko kururuwa, lokaci ne mai kyau don ƙoƙarin saukar da bugu ɗaya ko biyu cikin sauri. Kar ka yi kwadayi.
Ka yi ƙoƙari ka guje wa tsayawa kai tsaye a gabansa, hare-haren da ya yi da cajin ya yi zafi sosai. Kuma a ƙarshe, tabbatar da kasancewa a shirye don harin kama shi - yana ja da baya kuma yana iya yin barna mai yawa.
Bayan ka kashe Oceiros, za ku iya shiga cikin yankin nan da nan bayan ɗakinsa, inda za ku sami alama ta musamman da ake kira Path of the Dragon. Wannan karimcin zai ba ku dama ga Archdragon Peak inda ƙarin shugabannin zaɓi biyu ke jira.
Amma kafin barin wannan yanki, matsa zuwa ƙarshen babban ɗakin inda kuka sami alamar. Katangar baya yaudara ce kuma kai hari zai ba ku damar zuwa Kaburburan da ba a kula da su ba inda akwai wata wuta da kuma wani shugaba na zaɓi don jin daɗi da shi - sigar da ta fi ƙarfin shugaban da ya gabata, a zahiri. Saboda Dark Souls III a fili yana da sauƙi ;-)