Miklix

Elden Ring: Beastman of Farum Azula (Groveside Cave) Boss Fight

Buga: 7 Maris, 2025 da 17:06:24 UTC

Beastman na Farum Azula a Groveside Cave yana cikin rukunin shugabannin Elden Ring, Field Bosses, kuma shi ne shugaban ƙaramin kurkukun Groveside Cave. Da yake yawancin shugabannin Elden Ring ba su da yawa, shi shugaban da ba a zaɓa ba ne, amma za ka haɗu da shi tun farkon wasan kuma zai iya zama da amfani wajen yin wasu ayyuka a faɗa na shugaban.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Beastman of Farum Azula (Groveside Cave) Boss Fight


Kamar yadda ka sani, shugabannin Elden Ring sun rabu zuwa sashe uku. Daga mafi ƙasa zuwa mafi girma: Masu aiki a fili, masu shugabannin magabta kuma a ƙarshe Demigods da Legends.

Beastman na Farum Azula a Groveside Cave yana cikin mafi ƙanƙanta, Field Bosses, kuma shi ne shugaban ƙaramin kurkuku na Groveside Cave. Wataƙila za ka iya samun wani sashen wannan shugaban a cikin Kogin Dragonbarrow a ƙarshe a wasan, zan koma zuwa wannan a wani bidiyo sa'ad da na kai masa.

Da yake yawancin shugabannin Elden Ring ba su da yawa, shi shugaban da ba a zaɓa ba ne, amma za ka haɗu da shi tun farkon wasan kuma zai iya zama da amfani wajen yin wasu ayyuka a faɗa na shugaban. A gare ni, aƙalla, faɗa da shugabanni sashe ne mafi daɗi na wasan, saboda haka, ba zan ƙyale shi ba.

Hakika, shi ne shugaban farko da na kashe a Elden Ring, shi ya sa za ka ga ni ina yin ɗan Na zo daga yin wasan Dark Souls III, amma a wannan lokaci ban saba da sabuwar siffarta ba har yanzu. A ƙarshen yaƙin, na sami ƙarfin yaƙi kuma na yi masa aiki kaɗan.

Na yi tunanin cewa hanyar faɗa mafi kyau da za a yi wa wannan shugaban ita ce jiran tsawon harin da yake yi, ya shiga kuma ya sa shi baƙin ciki, kuma ya sake komawa. Sau da yawa yana ɗan daka ko biyu bayan kowane ɗan

Ban yi yaƙi da shi ba, amma tun da yake yana da sauƙi a guje masa, na yi tunanin cewa yin amfani da ƙara ko sihiri zai sa wannan yaƙin ya yi sauƙi fiye da yin faɗa.

Ina wasa a matsayin mai amfani da melee/bow kuma ko da yake na fi son yaƙi mai nisa idan zai yiwu, gudu 20 a kowane kibi ya yi mini tsawo a wannan lokaci. Ban san cewa za ka iya ƙera kibiya da kanka ba har yanzu, amma duk da haka, lokacin da za ka yi amfani da shi don a yi amfani da kayayyakin wajen kashe maƙiyan da suke lada da yawa da za a iya amfani da su wajen sayen kibiya, saboda haka, ban tabbata yawan bambancin da yake yi ba.

Dukansu suna da sauƙi, amma idan shi ne na farko a wasan, zai iya ba da ƙalubale mai kyau, kamar yadda ya kamata.

Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Bang Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Bang Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.